|
วันที่ 19 พ.ค. 62 อบต.โพนทอง นำโดย นายเกียรติพงษ์ วงศ์ษา นายก อบต.โพนทอง นำพนักงานซ้อมปฏิบัติงานตามโครงการจิตอาสาพระราชทานเราทำความดีด้วยหัวใจ พร้อมทั้งสมัครจิตอาสา ณ อาคารหอประชุมใหญ่มหาวิทยาลัยราชภั |
![](images/3816.jpg) |
วันที่ 19 พ.ค. 62 อบต.โพนทอง นำโดย นายเกียรติพงษ์ วงศ์ษา นายก อบต.โพนทอง นำพนักงานซ้อมปฏิบัติงานตามโครงการจิตอาสาพระราชทานเราทำความดีด้วยหัวใจ พร้อมทั้งสมัครจิตอาสา ณ อาคารหอประชุมใหญ่มหาวิทยาลัยราชภัฎชัยภูมิ |
|
|
|