|
เมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2562 นำโดยนายเกียรติพงษ์ วงศ์ษา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโพนทอง ได้จัดโครงการอบรมมาตรฐาน คุณธรรมจริยธรรม ของผู้บริหาร พนักงาน สมาชิกสภา อบต.โพนทอง ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนต |
![](images/8710.jpg) |
เมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2562 นำโดยนายเกียรติพงษ์ วงศ์ษา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโพนทอง ได้จัดโครงการอบรมมาตรฐาน คุณธรรมจริยธรรม ของผู้บริหาร พนักงาน สมาชิกสภา อบต.โพนทอง ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลโพนทอง |
|
|
|