|
วันที่ 28 กันยายน 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลโพนทองได้ดำเนินการชักธงและประดับธงชาติ ณ ที่ทำการ องค์การบริหารส่วนตำบลโพนทอง และ โรงเรียนอนุบาล ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัด เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย |
![](images/1161.jpg) |
วันที่ 28 กันยายน 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลโพนทองได้ดำเนินการชักธงและประดับธงชาติ ณ ที่ทำการ องค์การบริหารส่วนตำบลโพนทอง และ โรงเรียนอนุบาล ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัด เนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย |
|
|
|